Maɓallan maɓallan ƙarfe na ONPOW suna da takardar shaidar matakin kariya ta ƙasa da ƙasa IK10, wanda ke nufin zai iya ɗaukar ƙarfin tasirin joules 20, daidai da tasirin abubuwa 5kg da suka faɗi daga 40cm. Maɓallin hana ruwa na gaba ɗaya an ƙididdige shi a IP67, wanda ke nufin ana iya amfani da shi a cikin ƙura kuma yana taka cikakken rawar kariya, ana iya amfani da shi a cikin ruwa kusan miliyan 1 a ƙarƙashin yanayin zafi na al'ada, kuma ba zai lalace ba na tsawon mintuna 30. Saboda haka, ga samfuran da ake buƙatar amfani da su a waje ko a cikin yanayi mai wahala, maɓallan maɓallan ƙarfe tabbas shine mafi kyawun zaɓinku.
Kundin mu yana nuna yawancin samfuranmu, amma ba duka ba. Don haka kawai ku sanar da mu samfurin da kuke buƙata, da kuma nawa kuke so. Idan ba mu da shi, za mu iya tsara da kuma yin sabon mold don samar da shi. Don amfaninku, yin mold na yau da kullun zai ɗauki kimanin kwanaki 35-45.
Eh. Mun yi kayayyaki da yawa na musamman ga abokin cinikinmu a da.
Kuma mun yi wa abokan cinikinmu kayayyaki da yawa.
Game da shiryawa na musamman, za mu iya sanya tambarin ku ko wasu bayanai a kan shiryawa. Babu matsala. Kawai sai a nuna cewa, zai haifar da ƙarin farashi.
Eh, za mu iya samar da samfura. Amma dole ne ku biya kuɗin jigilar kaya.
Idan kuna buƙatar abubuwa da yawa, ko kuna buƙatar ƙarin adadin kowane abu, za mu caji kuɗin samfuran.
Barka da zuwa! Amma da fatan za a sanar da ni ƙasarku/yankinku, za mu yi cak sannan mu yi magana game da wannan. Idan kuna son wani nau'in haɗin gwiwa, kada ku yi jinkirin tuntuɓar mu.
Maɓallan da muke samarwa duk suna jin daɗin maye gurbin matsalolin inganci na shekara ɗaya da kuma gyaran matsalolin inganci na shekaru goma.